Pages

Saturday, June 8, 2013

PHOTOS: Check Utengenezaji Wa Video Ya Vanessa Mdee “CLOSER” … Happy Birthday To Her …


1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars


Msanii wa muziki Tanzania, Vanessa Mdee ambae pia alifanya vizuri sana kwenye ngoma na Ommy Dimpoz “Me n U” na mpaka kufikia kuingia katika nomination za Tuzo za KTMA na baadae kuachia ngoma yake ya CLOSER …
Mpya kutoka kwa mwanadada huyu ni kuwa hivi sasa yuko mbioni kuachia video ya ngoma yake hiyo ya Closer … Video hiyo ambayo shooting yake imemalizika na leo mwanadada Vee anasheherekea siku yake ya kuzaliwa …
Kama sehemu ya kusheherekea siku yake hii, Vanessa ameamua kuachia baadhi ya picha za utengenezaji wa video hiyo …
Check picha hizo hapa chini …
closer....
closer.....
closer......
closer
closer.